• Product Image

ป้ายกำกับ: ราคาถูก จัดส่งฟรี!เข้ากันได้ของซิสโก้SFP 10G T S 10gbase T RJ45ทองแดง30เมตร คุณภาพสูง จัดส่งฟรี!เข้ากันได้ของซิสโก้SFP-10G-T-S 10gbase-T RJ45ทองแดง30เมตร, จีน อุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก ซัพพลายเออร์.


คุณสมบัติ
The 10G-SFP-Tทองแดงtransceiverโมดูลมีประสิทธิภาพสูงแบบบูรณาการเพล็กซ์เชื่อมโยงข้อมูลสำหรับbi-directionalการสื่อสารกว่าทองแดงสายItได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับความเร็วสูงการสื่อสารลิงก์ที่จำเป็นต้องมี10 Gigabit Ethernetกว่าแมว6a/7สาย.นี้เป็นSFP +รับส่งสัญญาณที่มี10กิกะไบต์/วินาทีการสื่อสารกว่าประเภทของสื่อ

หน่วย ชิ้น
น้ำหนักหีบห่อ 0.05kg (0.11lb.)
ขนาดหีบห่อ 10cm x 5cm x 3cm (3.94in x 1.97in x 1.18in)
เข้ากันได้ ซิสโก้
ชื่อยี่ห้อ SFPNEXT
จำนวนรุ่น 6C-SFP-10G-T
Form Type SFP+ Cu
Data Rate 10G
Wavelength N/A
Distance 30m
Interface RJ45
Optical Components N/A
Cable Type Cat6A/Cat7
DDM Support No
TX Power N/A
RX Sens N/A

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    Bad             Good

จัดส่งฟรี!เข้ากันได้ของซิสโก้SFP-10G-T-S 10gbase-T RJ45ทองแดง30เมตร

฿3 023.96


สเปค


สินค้าที่เกี่ยวข้อง

ลดราคา
Jakcom B3สมาร์ทวงผลิตภัณฑ์ใหม่ของไฟเบอร์ออปติกอุปกรณ์เป็นสำหรับฟิวชั่นเชือกใยแก้วนำแสงตัดA Licates F Er Ramenta
Jakcom B3วงสมาร์ทผลิตภัณฑ์ใหม่ของไฟเบอร์ออปติกอุปกรณ์สำหรับฟิวชั่นเชือกใยแก้วนำแสงตัดA Licates F Er Ramenta ทั้งหมดในที่เดียว JAKCOMสมาร์ทวงB3 สามสีที่มีจำหน่ายสำหรับความต้องการของคุณ ซับซ้อนสินค้าทุกองค์ประกอบ ส่วนหลักของJAKCOM
฿385.64
ลดราคา
จัดส่งฟรีความแม่นยำสูง-70 ~ + 10dBmมือถือไฟเบอร์ออฟติคัลพาวเวอร์มิเตอร์+ภาพความผิดL Ocator 10มิลลิวัตต์10กิโลเมตร
จัดส่งฟรีความแม่นยำสูง-70 ~ + 10dBmมือถือไฟเบอร์ออฟติคัลพาวเวอร์มิเตอร์+ภาพความผิดL Ocator 10มิลลิวัตต์10กิโลเมตร หมายเหตุ:มิเตอร์ไฟฟ้าและภาพความผิดL Ocatorมีเพียงคู่มือภาษาจีน,แต่มันเป็นงานที่ง่าย
฿1 086.08
ลดราคา
USB Extender USB ข้อมูล over Fiber optic Media Converters 500 เมตร - KVM สำหรับอุตสาหกรรมกล้องเครื่องสแกนเนอร์เครื่องพิมพ์
USB Extender USB ข้อมูล over Fiber optic Media Converters, ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 500 เมตร Singlemode, SC interface ภาพรวม: The USB2.0 one - to - one พอร์ต optical transceiver ซึ่งประกอบด้วยเครื่องส่งสัญญาณและตัวรับสัญญาณ
฿6 180.51
ลดราคา
KELUSHI 24 ใน 1 FTTH Fiber ชุดเครื่องมือ FC-6S Cleaver 10 มิลลิวัตต์ภาพไฟเบอร์ผู้เปลื่องอำนาจเมตร wrie Striper
แพคเกจรวม 1 กล่องเครื่องมืออลูมิเนียม GJX1-1 13 ขนาดเล็ก Allen wrench DTD6-9 2 กล่องเครื่องมือสายและกุญแจ YS1-2-3 14 ใหญ่ Allen wrench XTD6-10 3 10 มิลลิวัตต์ภาพ Fault ระบุตำแหน่ง
฿2 228.17
ลดราคา
10ชิ้น/ล็อต10มิลลิวัตต์ปากกาประเภทพลาสติกภาพความผิดL Ocatorเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงTesterเมตรสำหรับCATV 10กิโลเมตร
เว็บไซต์ของเราฉลาดอื่นๆ: 10/15/20/25/30กิโลเมตร สำหรับการเลือกตั้ง!ในปี2015ล่าสุดทางเศรษฐกิจส่วนของสีแดงปากกา ซื้อตอนนี้ส่ง:หลอดเซรามิก, 1ชิ้นขนาดเล็กแพ็คเก็ต,
฿2 731.86
ลดราคา
จัดส่งฟรี Electrodes Replacement สำหรับ Fitel S178A/S153A/S123C-A/B/S123M4 ไฟเบอร์ออปติก Fusion Splicer Electrode
ชื่อผลิตภัณฑ์: เส้นใยไฟฟ้าเชื่อม rod/discharge เข็ม แหล่งกำเนิดสินค้า: จีน รุ่นที่ใช้งานได้: Fitel S178A/S153A/S123C-A/B/S123M4 Fusion Splicer ครั้ง: > 4000 ครั้ง Test loss: 2. ภาพ 1. ถ้าสินค้าเสียหาย
฿355.97
ลดราคา
TM-600 VDSL VDSL2ทดสอบADSL WANและลานทดสอบxDSLสายอุปกรณ์ทดสอบที่มี(OPM + VFL +โทนติดตาม+ TDR) TM600มิเตอร์ไฟฟ้า
TM-600 VDSLทดสอบได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับxDSLสายทดสอบ(xDSLรวมถึง: ADSL, ADSL2, ADSL2 +, READSL, VDSL2ฯลฯ)และบำรุงรักษาจะให้xDSLทดสอบ, PPPoE dialทดสอบ, DMMทดสอบ,โมเด็มจำลอง,สายบ่งชี้แรงดันไฟฟ้าและอื่นๆ TM-600
฿12 395.53
ลดราคา
100 ชิ้น/กล่อง FTTH SC/APC single - mode fiber optic SC APC quick connector ที่มีประสิทธิภาพไฟเบอร์ fast Connector
SC/APC FAST CONNECTOR. ที่มีประสิทธิภาพผลิตภัณฑ์, การสูญเสียการแทรก 0.5db ~ 1db. ส่วนใหญ่ 0.5db ~ 0.8db.
฿847.56