• Product Image

ป้ายกำกับ: ราคาถูก USB Extender USB ข้อมูล over Fiber optic Media Converters 500 เมตร KVM สำหรับอุตสาหกรรมกล้องเครื่องสแกนเนอร์เครื่องพิมพ์ คุณภาพสูง USB Extender USB ข้อมูล over Fiber optic Media Converters 500 เมตร - KVM สำหรับอุตสาหกรรมกล้องเครื่องสแกนเนอร์เครื่องพิมพ์, จีน อุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก ซัพพลายเออร์.


USB Extender USB ข้อมูล over Fiber optic Media Converters, ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 500 เมตร Singlemode, SC interface
ภาพรวม:
The USB2.0 one - to - one พอร์ต optical transceiver ซึ่งประกอบด้วยเครื่องส่งสัญญาณและตัวรับสัญญาณ ขยายโฮสต์ USB interface (USB 2.0) to the far end และขยายพอร์ต USB เดียว - โหมด multi - mode. สามารถมั่นคงทำงานสูงอุณหภูมิสภาพแวดล้อม 75 °C. ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 500 เมตรโดยโหมดเดี่ยว (20 กิโลเมตรอุปกรณ์เสริม), และสามารถใช้งานร่วมกับไฟเบอร์ 0 ~ 300 เมตร.

หน่วย คู่
น้ำหนักหีบห่อ 0.8kg (1.76lb.)
ขนาดหีบห่อ 20cm x 15cm x 10cm (7.87in x 5.91in x 3.94in)
จำนวนรุ่น ZP-USB-500M
ไฟเบอร์ประเภท โหมดเดียว
เชื่อมต่อประเภท SC/UPC
ชื่อยี่ห้อ GuantaiTelcom
USB compatible for USB2.0 and USB1.1
Transmission distance 0~500meters by single mode ,0~300meters by multi-mode
Work wavelength 1310nm/1550nm singlemode
Optical port simplex SC
Working voltage AC100~240V DC5V2A

แสดงความคิดเห็น

Note: HTML is not translated!
    Bad             Good

USB Extender USB ข้อมูล over Fiber optic Media Converters 500 เมตร - KVM สำหรับอุตสาหกรรมกล้องเครื่องสแกนเนอร์เครื่องพิมพ์

฿6 180.51


สเปค


สินค้าที่เกี่ยวข้อง

ลดราคา
ซองใส่ซิลิคอนนุ่มสำหรับ Xiao mi mi 8 SE MAX mi X 2 2 วินาที 6 6X หมายเหตุ 3 สีแดง mi 5 plus s2 6 6A หมายเหตุ 5 pro 5A Prime 4 4x Ultra บาง TPU กรณี
ลักษณะ * คุณภาพสูงและ fashiona สำหรับโทรศัพท์ * โรงงานขายตรงด้านล่างราคา * ให้สบาย grip เพิ่มป้องกันอุบัติเหตุ drop, ฯลฯ * รื้อถอนสะดวก, ใช้ photoes ๆตำแหน่ง *
฿37.84
ลดราคา
Bigsweety สีทึบ O - Neck ผู้หญิง Mini Dress 2018 ฤดูร้อนสไตล์สบายๆพลัสขนาด Vestidos Casual Beach Dress
24557 หมายเลขสินค้า : 747356-747387 วัสดุ: ชีฟอง สี: as picture ข้อมูลจำเพาะ: 1 เซนติเมตร = 0.393 นิ้ว, 1 นิ้ว = 2.54 เซนติเมตร ขนาดความยาวหน้าอกเอวสะโพก S: 95 เซนติเมตร 90 เซนติเมตร
฿294.53
ลดราคา
OKOKC 2017ปกกระเป๋ากระเป๋าเดินทางฝาครอบกันฝุ่นSpandexยืดหยุ่นสัมภาระป้องกันสำหรับ18-32นิ้วกรณีรถเข็น
วัสดุ:โพลีเอสเตอร์ ประเภท:ข้น,ความยืดหยุ่น น้ำหนัก: S 176กรัม, M 242กรัม, L 278กรัม, XL 409กรัม สมัคร:กระเป๋าปก(อุปกรณ์การเดินทาง)สำหรับ18-32นิ้วกระเป๋าเดินทาง หมายเหตุ:นี่คือกระเป๋าเดินทางกระเป๋าฝาครอบป้องกัน! กระเป๋าขนาดกระเป๋าสุทธิความสูง
฿256.69
ลดราคา
RT2556ที่มีHDMI VGAเสียงEDPจอแอลซีดีควบคุมคณะกรรมการชุดสำหรับ14นิ้วจอ1600X900 B140RTN03.0 eDPตรวจสอบซ่อมdiy DIY
สนับสนุนจอlcdแบบ: M116NWR4 R1 1366X768 1-Lane eDP B140RTN03.0 1600X900 1-Lane eDP N116HSE 1920X1080 2-Lanes eDP N116HSE-EBC 1920X1080 2-Lanes eDP N116HSE-EJ1 1920X1080 2-Lanes eDP N116HSE-EB1 1920X1080 2-Lanes eDP VVX11F009G00 1920X1080 2-Lanes eDP B116HAN03.3 1920X1080 2-Lanes eDP B116HAN03.2 1920X1080 2-Lanes eDP N125HCE-GN1
฿862.39
ลดราคา
4 เซนติเมตร Galaxy of the Guardians ต้นไม้พวงกุญแจรูปของเล่น PVC Tree Man ตัวเลขการกระทำของเล่นสำหรับเด็กของขวัญเด็ก
4 เซนติเมตร Galaxy of the Guardians ต้นไม้พวงกุญแจรูปของเล่น PVC Tree Man ตัวเลขการกระทำของเล่นสำหรับเด็กของขวัญเด็ก ชื่อผลิตภัณฑ์: ต้นไม้ ตัวเลข สินค้าวัสดุ:
฿120.78
ลดราคา
DOUBLE TOE ฟันด้านล่าง WELTING เท้าท่อสำหรับ PFAFF 1245,335,545,145 42519X20 ครั้งกรุณาเลือกต้องการขนาด
คำอธิบายรายการ: DOUBLE TOE ฟันด้านล่างเท้าสำหรับ PFAFF145, 146. 195 335, 540 545,1240 1245 WELT เดินเท้า ยี่ห้อใหม่, คุณภาพสูง, non - original Part #42519X20 ครั้ง (ด้านนอก foot #49544 ครั้ง & เท้า #49047 ครั้ง)
฿484.32
ลดราคา
10 ชิ้น/ล็อตคริสตัล TEARDROP รูปไข่คริสตัล AB แบนแฟนซี Chameleon อัญมณี Rhinestone สำหรับเล็บ Art Strass (1959)
10 ชิ้น/ล็อตคริสตัล TEARDROP รูปไข่คริสตัล AB แบน กลับแฟนซี Chameleon อัญมณี Rhinestone สำหรับเล็บ Art Strass (1901) ลักษณะ: - Glitter ทำให้เล็บของคุณมีเสน่ห์และป้องกันเล็บของคุณ -
฿49.04
ลดราคา
2018 ฤดูใบไม้ผลิรองเท้าผู้หญิง Pointed Toe ปั๊มรองเท้า 10.5 เซนติเมตรบางรองเท้าส้นสูงรองเท้า Flock Hollow Bow tie รองเท้าแต่งงาน
กรุณาชนิดรู้ หมายเหตุ: ขนาดของเราเป็นขนาดเอเชีย, USA ขนาดมาตรฐานหรือยุโรป to avoidable ข้อผิดพลาด, กรุณาวัดความยาวฟุตและอ่านตารางด้านล่างอย่างระมัดระวัง.
฿560.90
ลดราคา
สยามเงาชุดยิมนาสติกสาวแขนสั้นลูกไม้ - encrusted body ชุดบัลเล่ต์ยิมนาสติกเต้นรำเสื้อผ้าเสื้อผ้าเต้นรำ
วัสดุ: ลูกไม้ + โพลีเอสเตอร์ ขนาดหน้าอกความยาว (ไหล่ถึงเป้า) อายุ 6 58 เซนติเมตร/22.83 51 เซนติเมตร/20.08 5-6Y 8 60 เซนติเมตร/23.62 54 เซนติเมตร/21.26 7-8Y 10 62 เซนติเมตร/24.41
฿189.19
ลดราคา
10 หลาความกว้าง 28 มิลลิเมตรปักสีขาวลูกไม้สีดำผ้าริบบิ้นตกแต่งงานแต่งงาน Accessorie #721
หากคุณต้องการรูปแบบอื่นๆของลูกไม้, กรุณาคลิกต่อไปนี้ link, ขอบคุณมาก! ความยาว: 10 หลา ความกว้าง: 28 มิลลิเมตร สำหรับ International order: สินค้าจะถูกภายใน 1-2 วันทำการผ่าน
฿36.02
ลดราคา
Jakcom B3สมาร์ทวงผลิตภัณฑ์ใหม่ของไฟเบอร์ออปติกอุปกรณ์เป็นสำหรับฟิวชั่นเชือกใยแก้วนำแสงตัดA Licates F Er Ramenta
Jakcom B3วงสมาร์ทผลิตภัณฑ์ใหม่ของไฟเบอร์ออปติกอุปกรณ์สำหรับฟิวชั่นเชือกใยแก้วนำแสงตัดA Licates F Er Ramenta ทั้งหมดในที่เดียว JAKCOMสมาร์ทวงB3 สามสีที่มีจำหน่ายสำหรับความต้องการของคุณ ซับซ้อนสินค้าทุกองค์ประกอบ ส่วนหลักของJAKCOM
฿385.64